Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy !
Hãy đăng ký tài khoản tại https://i12a.forumvi.com để download tài liệu và đề thi.

Tài khoản đăng ký không cần kích hoạt.

Chúc các bạn học tập tốt Smile
Hãy đăng ký tài khoản tại https://i12a.forumvi.com để download tài liệu và đề thi.

Tài khoản đăng ký không cần kích hoạt.

Chúc các bạn học tập tốt Smile

Forum lớp I12A Đại Học Mở TPHCM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Top posters
LGD-IT
Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! Vote_lcapCó ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! Voting_barCó ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! Vote_rcap 
handsomecat
Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! Vote_lcapCó ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! Voting_barCó ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! Vote_rcap 
huynhtamhao
hieni12a89
QuyAi(I12A)
thanganhpc
tranvanthien.p6
kevindng
ducanh0110
JHao
Thống Kê Bài Viết
Bài gửiNgười gửiThời gian
Bạn có sợ cảm giác bị bỏ lại một mình không? Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvFri May 22, 2015 5:20 pm
Cho quá khứ một cơ hội Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvMon May 18, 2015 5:02 pm
Khoảng cách mong manh Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvSat May 16, 2015 5:07 pm
Ba không phải là má Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvSat May 09, 2015 4:45 pm
Yêu xa, rất cần một tin nhắn … Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvMon May 04, 2015 4:35 pm
Bài học cả đời Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvWed Apr 22, 2015 4:20 pm
Nụ cười của mẹ Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvMon Apr 20, 2015 4:51 pm
[ Truyện Ngắn ] BỐ Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvFri Apr 17, 2015 5:12 pm
Đời còn nhiều nắng gió con à! Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvSat Apr 11, 2015 5:15 pm
Ngày nghỉ của đàn ông Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvSat Apr 04, 2015 5:11 pm
Mỗi ngày là một ngày đặc biệt Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvMon Mar 30, 2015 5:18 pm
Hãy cứ khóc nếu em thấy tuyệt vọng Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvWed Mar 25, 2015 4:47 pm
[Truyện ngắn] ĐIỀU GIẢN DỊ Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvSat Mar 21, 2015 5:07 pm
Viết về nỗi sợ Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvThu Mar 19, 2015 5:01 pm
[Truyện ngắn ] LÒNG ÁI QUỐC Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! AlarmvThu Mar 12, 2015 5:04 pm

Share

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ngochan200390
Thành Viên Cấp 1

Thành Viên Cấp 1
ngochan200390

Số lần được thanks : 0

Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy !   Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! EmptyMon Feb 25, 2013 9:43 pm

Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! Newpicturey

sao cái thời khóa biểu của mình nó bị gì vậy ko biết! có ai bị giống mình ko vậy? ai biết thì cho ý kiến giúp nha! Sợ ko có tên trong danh sách quá ! thansk các bạn nhiều !
huynhtamhao
Admin

Admin
huynhtamhao

Số lần được thanks : 40

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy !   Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! EmptyMon Feb 25, 2013 10:24 pm

ngochan200390 đã viết:
Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! Newpicturey

sao cái thời khóa biểu của mình nó bị gì vậy ko biết! có ai bị giống mình ko vậy? ai biết thì cho ý kiến giúp nha! Sợ ko có tên trong danh sách quá ! thansk các bạn nhiều !

cái này do lúc dk đợt trước khi dổi TKB ko sao đâu bạn, bạn vào menu SV chọn IN TKB để kiểm tra lại
Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! Intkb

http://www.i12a.tk
singleman90
Thành Viên Cấp 2

Thành Viên Cấp 2
singleman90

Số lần được thanks : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy !   Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! EmptyTue Feb 26, 2013 9:50 pm

Chú hảo nói đúng rùi đó bạn ngochan200390! Bạn login vào rùi vào Menu SV-> In TKB trong đó sẽ có chính xác thông tin TKB của bạn!
Lỗi: đơn giản là web này cùa trường mình bắp quá!
QuyAi(I12A)
Thành Viên Cấp 4

Thành Viên Cấp 4
QuyAi(I12A)

Số lần được thanks : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy !   Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! EmptyWed Feb 27, 2013 10:59 am

singleman90 đã viết:
Chú hảo nói đúng rùi đó bạn ngochan200390! Bạn login vào rùi vào Menu SV-> In TKB trong đó sẽ có chính xác thông tin TKB của bạn!
Lỗi: đơn giản là web này cùa trường mình bắp quá!
Chú nói thế ko sợ trái bắp nó buồn sao?
thanganhpc
Thành Viên Cấp 4

Thành Viên Cấp 4
thanganhpc

Số lần được thanks : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy !   Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! EmptyWed Feb 27, 2013 1:52 pm

Cũng vì xem cái TKB Thu gọn mà hôm T2 ếk đi học, web như lol!
ngochan200390
Thành Viên Cấp 1

Thành Viên Cấp 1
ngochan200390

Số lần được thanks : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy !   Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! EmptyWed Feb 27, 2013 9:33 pm

Thansk các bạn nha !mình sợ không có tên mất công phải học thêm học kì nữa! Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! 650269930
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy !   Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy ! Empty

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» cho mình xin cái thời khóa biểu học kỳ này
» Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko?
» Help ! Mã SV bị khóa không thể DKMH
» [update 8/6/2012] Đã có Thời Khóa Biểu Đăng Ký Môn Học
» AI GIảI THíCH DùM CáI THờI KHóa BIểU CáC MôN CHO ANH EM NGHE VớI