Không thể đăng ký môn học vì đã đủ sỉ số.
Hãy đăng ký tài khoản tại http://i12a.forumvi.com để download tài liệu và đề thi.

Tài khoản đăng ký không cần kích hoạt.

Chúc các bạn học tập tốt Smile


Forum lớp I12A Đại Học Mở TPHCM
 
Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Top posters
LGD-IT
 
handsomecat
 
huynhtamhao
 
hieni12a89
 
QuyAi(I12A)
 
thanganhpc
 
tranvanthien.p6
 
kevindng
 
ducanh0110
 
JHao
 
Thống Kê Bài Viết
Bài gửiNgười gửiThời gian
Bạn có sợ cảm giác bị bỏ lại một mình không? Fri May 22, 2015 5:20 pm
Cho quá khứ một cơ hội Mon May 18, 2015 5:02 pm
Khoảng cách mong manh Sat May 16, 2015 5:07 pm
Ba không phải là má Sat May 09, 2015 4:45 pm
Yêu xa, rất cần một tin nhắn … Mon May 04, 2015 4:35 pm
Bài học cả đời Wed Apr 22, 2015 4:20 pm
Nụ cười của mẹ Mon Apr 20, 2015 4:51 pm
[ Truyện Ngắn ] BỐ Fri Apr 17, 2015 5:12 pm
Đời còn nhiều nắng gió con à! Sat Apr 11, 2015 5:15 pm
Ngày nghỉ của đàn ông Sat Apr 04, 2015 5:11 pm
Mỗi ngày là một ngày đặc biệt Mon Mar 30, 2015 5:18 pm
Hãy cứ khóc nếu em thấy tuyệt vọng Wed Mar 25, 2015 4:47 pm
[Truyện ngắn] ĐIỀU GIẢN DỊ Sat Mar 21, 2015 5:07 pm
Viết về nỗi sợ Thu Mar 19, 2015 5:01 pm
[Truyện ngắn ] LÒNG ÁI QUỐC Thu Mar 12, 2015 5:04 pm


Share | 
 

 Không thể đăng ký môn học vì đã đủ sỉ số.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
thegioivt
Thành Viên Cấp 1

Thành Viên Cấp 1
avatar


Tổng số bài gửi : 14
Số lần được thanks : 0
Join date : 17/03/2012

Bài gửiTiêu đề: Không thể đăng ký môn học vì đã đủ sỉ số.   Fri Jan 25, 2013 10:22 am

Mình đăng ký môn Các vấn đề cơ sở của KHMT thì được báo là đủ sỉ số rồi. Hjx. Có cách nào đăng ký được không các bạn. Ai giúp mình với!!!
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
kevindng
Thành Viên Cấp 4

Thành Viên Cấp 4
avatar


Tổng số bài gửi : 87
Số lần được thanks : 8
Join date : 15/04/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Không thể đăng ký môn học vì đã đủ sỉ số.   Fri Jan 25, 2013 5:37 pm

lên trường nghe chửi + dk bù
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
LongPhi
Thành Viên Cấp 1

Thành Viên Cấp 1
avatar


Tổng số bài gửi : 17
Số lần được thanks : 0
Join date : 12/03/2012
Age : 29
Đến từ : Vương Quốc Nữ Giới

Bài gửiTiêu đề: Re: Không thể đăng ký môn học vì đã đủ sỉ số.   Sat Jan 26, 2013 9:24 pm

tui cung bi lun dang ky ko duoc da du si so
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
TranQuangHien40
Thành Viên Cấp 1

Thành Viên Cấp 1
avatar


Tổng số bài gửi : 16
Số lần được thanks : 1
Join date : 15/03/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Không thể đăng ký môn học vì đã đủ sỉ số.   Mon Jan 28, 2013 12:02 pm

Mình cũng bị báo Full, khi nào mấy bạn có thông tin mới báo lại chomoij người với,Thanks nhìu
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: Không thể đăng ký môn học vì đã đủ sỉ số.   

Về Đầu Trang Go down
 

Không thể đăng ký môn học vì đã đủ sỉ số.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: THÔNG BÁO :: Thảo Luận Về OU-
Bản quyền thuộc về Lớp I12A Trường Đại Học Mở TPHCM