Đề tài số 6 - HELP!!!
Hãy đăng ký tài khoản tại https://i12a.forumvi.com để download tài liệu và đề thi.

Tài khoản đăng ký không cần kích hoạt.

Chúc các bạn học tập tốt Smile
Hãy đăng ký tài khoản tại https://i12a.forumvi.com để download tài liệu và đề thi.

Tài khoản đăng ký không cần kích hoạt.

Chúc các bạn học tập tốt Smile

Forum lớp I12A Đại Học Mở TPHCM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Top posters
LGD-IT
Đề tài số 6 - HELP!!! Vote_lcapĐề tài số 6 - HELP!!! Voting_barĐề tài số 6 - HELP!!! Vote_rcap 
handsomecat
Đề tài số 6 - HELP!!! Vote_lcapĐề tài số 6 - HELP!!! Voting_barĐề tài số 6 - HELP!!! Vote_rcap 
huynhtamhao
hieni12a89
QuyAi(I12A)
thanganhpc
tranvanthien.p6
kevindng
ducanh0110
JHao
Thống Kê Bài Viết
Bài gửiNgười gửiThời gian
Bạn có sợ cảm giác bị bỏ lại một mình không? Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvFri May 22, 2015 5:20 pm
Cho quá khứ một cơ hội Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvMon May 18, 2015 5:02 pm
Khoảng cách mong manh Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvSat May 16, 2015 5:07 pm
Ba không phải là má Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvSat May 09, 2015 4:45 pm
Yêu xa, rất cần một tin nhắn … Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvMon May 04, 2015 4:35 pm
Bài học cả đời Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvWed Apr 22, 2015 4:20 pm
Nụ cười của mẹ Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvMon Apr 20, 2015 4:51 pm
[ Truyện Ngắn ] BỐ Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvFri Apr 17, 2015 5:12 pm
Đời còn nhiều nắng gió con à! Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvSat Apr 11, 2015 5:15 pm
Ngày nghỉ của đàn ông Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvSat Apr 04, 2015 5:11 pm
Mỗi ngày là một ngày đặc biệt Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvMon Mar 30, 2015 5:18 pm
Hãy cứ khóc nếu em thấy tuyệt vọng Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvWed Mar 25, 2015 4:47 pm
[Truyện ngắn] ĐIỀU GIẢN DỊ Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvSat Mar 21, 2015 5:07 pm
Viết về nỗi sợ Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvThu Mar 19, 2015 5:01 pm
[Truyện ngắn ] LÒNG ÁI QUỐC Đề tài số 6 - HELP!!! AlarmvThu Mar 12, 2015 5:04 pm

Share

Đề tài số 6 - HELP!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
i92c
Thành viên cấp 0
Thành viên cấp 0
i92c

Số lần được thanks : 0

Đề tài số 6 - HELP!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đề tài số 6 - HELP!!!   Đề tài số 6 - HELP!!! EmptyMon Jan 14, 2013 9:58 pm

Thấy cái nick chắc các bạn cũng biết mình rồi há, khỏi mất công giới thiệu. Kì này là kì cuối của mình rồi!!! Sad Không ra là không xong!

Mình bốc thăm đề tài số 6, chương 7, làm về user control. Có bạn nào từng báo cáo đề tài này lần rồi, làm ơn cho mình xin với: chỉnh sửa các user control cho nó thêm thắt, mình đã làm được rồi, giờ khâu gộp vào 1 trang cho ra hồn vía, thú thật mình không biết làm. Mà đã học mấy lần rồi cứ vướng hoài.

Và các bạn nào có code đề thi thực hành, cho mình xin luôn nha. Lần này thì thi trắc nghiệm trước, rồi mới báo cáo đề tài và thi thực hành. Lo quá! Sad

Cám ơn các bạn nhiều lắm.
namlun
Thành Viên Cấp 1

Thành Viên Cấp 1
namlun

Số lần được thanks : 6

Đề tài số 6 - HELP!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đề tài số 6 - HELP!!!   Đề tài số 6 - HELP!!! EmptyMon Jan 14, 2013 10:32 pm

i92c đã viết:
Thấy cái nick chắc các bạn cũng biết mình rồi há, khỏi mất công giới thiệu. Kì này là kì cuối của mình rồi!!! Sad Không ra là không xong!

Mình bốc thăm đề tài số 6, chương 7, làm về user control. Có bạn nào từng báo cáo đề tài này lần rồi, làm ơn cho mình xin với: chỉnh sửa các user control cho nó thêm thắt, mình đã làm được rồi, giờ khâu gộp vào 1 trang cho ra hồn vía, thú thật mình không biết làm. Mà đã học mấy lần rồi cứ vướng hoài.

Và các bạn nào có code đề thi thực hành, cho mình xin luôn nha. Lần này thì thi trắc nghiệm trước, rồi mới báo cáo đề tài và thi thực hành. Lo quá! Sad

Cám ơn các bạn nhiều lắm.

Mình chỉ giúp bạn được ý thứ 2 thôi. Trong file nén có 1 bài tập theo dạng thầy cho thi (viết trên Vissual 2008).
Và 1 file .doc trong đó có tất cả những gì bạn cần. Smile

[You must be registered and logged in to see this link.]

Đề tài số 6 - HELP!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang