Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko?
Hãy đăng ký tài khoản tại https://i12a.forumvi.com để download tài liệu và đề thi.

Tài khoản đăng ký không cần kích hoạt.

Chúc các bạn học tập tốt Smile
Hãy đăng ký tài khoản tại https://i12a.forumvi.com để download tài liệu và đề thi.

Tài khoản đăng ký không cần kích hoạt.

Chúc các bạn học tập tốt Smile

Forum lớp I12A Đại Học Mở TPHCM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Top posters
LGD-IT
Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? Vote_lcapCó ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? Voting_barCó ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? Vote_rcap 
handsomecat
Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? Vote_lcapCó ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? Voting_barCó ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? Vote_rcap 
huynhtamhao
hieni12a89
QuyAi(I12A)
thanganhpc
tranvanthien.p6
kevindng
ducanh0110
JHao
Thống Kê Bài Viết
Bài gửiNgười gửiThời gian
Bạn có sợ cảm giác bị bỏ lại một mình không? Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvFri May 22, 2015 5:20 pm
Cho quá khứ một cơ hội Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvMon May 18, 2015 5:02 pm
Khoảng cách mong manh Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvSat May 16, 2015 5:07 pm
Ba không phải là má Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvSat May 09, 2015 4:45 pm
Yêu xa, rất cần một tin nhắn … Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvMon May 04, 2015 4:35 pm
Bài học cả đời Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvWed Apr 22, 2015 4:20 pm
Nụ cười của mẹ Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvMon Apr 20, 2015 4:51 pm
[ Truyện Ngắn ] BỐ Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvFri Apr 17, 2015 5:12 pm
Đời còn nhiều nắng gió con à! Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvSat Apr 11, 2015 5:15 pm
Ngày nghỉ của đàn ông Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvSat Apr 04, 2015 5:11 pm
Mỗi ngày là một ngày đặc biệt Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvMon Mar 30, 2015 5:18 pm
Hãy cứ khóc nếu em thấy tuyệt vọng Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvWed Mar 25, 2015 4:47 pm
[Truyện ngắn] ĐIỀU GIẢN DỊ Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvSat Mar 21, 2015 5:07 pm
Viết về nỗi sợ Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvThu Mar 19, 2015 5:01 pm
[Truyện ngắn ] LÒNG ÁI QUỐC Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? AlarmvThu Mar 12, 2015 5:04 pm

Share

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
singleman90
Thành Viên Cấp 2

Thành Viên Cấp 2
singleman90

Số lần được thanks : 5

Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? Empty
Bài gửiTiêu đề: Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko?   Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? EmptyFri Oct 19, 2012 9:55 pm

Ai chưa đăng ký môn học kịp(giống mình) thì T3, tuần sau đi đk ln nhé!
hungcitytech
Thành Viên Cấp 2

Thành Viên Cấp 2
hungcitytech

Số lần được thanks : 14

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko?   Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? EmptyFri Oct 19, 2012 11:20 pm

Môn gì vậy bạn
QuyAi(I12A)
Thành Viên Cấp 4

Thành Viên Cấp 4
QuyAi(I12A)

Số lần được thanks : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko?   Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? EmptySat Oct 20, 2012 9:40 pm

Cho đến hôm nay, tui vẫn còn đăng ký môn học được, bạn xem kỹ lại có đang bị khóa MSSV ko? Nếu có thì phải lên trường đóng 20k,đem theo thẻ sv và tờ biên lai đóng tiền để mở lock trước. 28/10 mới hết hạn đăng ký môn học.
honguyenquoctuy
Thành viên cấp 0
Thành viên cấp 0
honguyenquoctuy

Số lần được thanks : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko?   Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? EmptySun Oct 21, 2012 10:06 am

CSDL ký này đăng ký môn nào vậy các bạn? Mình đăng ký đc 3 môn, sợ còn thiếu.
hiepsibac57
Thành Viên Cấp 3

Thành Viên Cấp 3
hiepsibac57

Số lần được thanks : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko?   Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? EmptySun Oct 21, 2012 10:35 pm

trang web như shit,vào dk thêm 1 môn tc lại ko hiện hc phí.Thế thì hc free à =))
BuiPhamAnBinh(I12A)
Thành Viên Cấp 3

Thành Viên Cấp 3
BuiPhamAnBinh(I12A)

Số lần được thanks : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko?   Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? EmptyMon Oct 22, 2012 10:44 am

bạn cứ bam vào nộp phiếu số tiền sẻ hiện ra
QuyAi(I12A)
Thành Viên Cấp 4

Thành Viên Cấp 4
QuyAi(I12A)

Số lần được thanks : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko?   Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? EmptyTue Oct 23, 2012 10:34 am

cái web ou như shit từ lâu rùi mà, thôi chửi nó chi mệt. Mình chửi để hi vọng nó tốt hơn chứ ngu mà lì thì tốn hơi sức mà thôi. Còn khoảng 2 học kỳ nữa thôi, nếu có nợ cũng 3 học kỳ thôi, ránh cày cuốc đi anh em, động viên mọi người và cũng động viên mình, he he.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko?   Có ai chưa đăng ký môn học giống mình ko? Empty

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Có ai bị sai thời khóa biểu giống mình không vậy !
» thợ sửa chữa sàn gỗ,rèm cửa,giàn phơi thông minh
» ngày 12/05 có 1 bạn gái hỏi mình về phần trigger thầy khải ! mình về tìm lại được mà chả biết bạn đó tên gì ! thôi gữi lên trên đây ai cần thì lấy nha !
» Cả nhà xem giúp mình câu này với! Nếu có gì sai bổ sung giúp mình nha. Cảm ơn cả nhà nhiều.
» Có ai nộp tiền học phí học kỳ 3 chưa?