Thành Lập đội đá banh giải trí nào! - Page 2
Hãy đăng ký tài khoản tại http://i12a.forumvi.com để download tài liệu và đề thi.

Tài khoản đăng ký không cần kích hoạt.

Chúc các bạn học tập tốt Smile


Forum lớp I12A Đại Học Mở TPHCM
 
Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Top posters
LGD-IT
 
handsomecat
 
huynhtamhao
 
hieni12a89
 
QuyAi(I12A)
 
thanganhpc
 
tranvanthien.p6
 
kevindng
 
ducanh0110
 
JHao
 
Thống Kê Bài Viết
Bài gửiNgười gửiThời gian
Bạn có sợ cảm giác bị bỏ lại một mình không? Fri May 22, 2015 5:20 pm
Cho quá khứ một cơ hội Mon May 18, 2015 5:02 pm
Khoảng cách mong manh Sat May 16, 2015 5:07 pm
Ba không phải là má Sat May 09, 2015 4:45 pm
Yêu xa, rất cần một tin nhắn … Mon May 04, 2015 4:35 pm
Bài học cả đời Wed Apr 22, 2015 4:20 pm
Nụ cười của mẹ Mon Apr 20, 2015 4:51 pm
[ Truyện Ngắn ] BỐ Fri Apr 17, 2015 5:12 pm
Đời còn nhiều nắng gió con à! Sat Apr 11, 2015 5:15 pm
Ngày nghỉ của đàn ông Sat Apr 04, 2015 5:11 pm
Mỗi ngày là một ngày đặc biệt Mon Mar 30, 2015 5:18 pm
Hãy cứ khóc nếu em thấy tuyệt vọng Wed Mar 25, 2015 4:47 pm
[Truyện ngắn] ĐIỀU GIẢN DỊ Sat Mar 21, 2015 5:07 pm
Viết về nỗi sợ Thu Mar 19, 2015 5:01 pm
[Truyện ngắn ] LÒNG ÁI QUỐC Thu Mar 12, 2015 5:04 pm


Share | 
 

 Thành Lập đội đá banh giải trí nào!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
phuocnguyenck
Thành Viên Cấp 3

 Thành Viên Cấp 3
avatar


Tổng số bài gửi : 55
Số lần được thanks : 3
Join date : 13/03/2012
Age : 27
Đến từ : Đà Lạt - Lâm Đồng

Bài gửiTiêu đề: Thành Lập đội đá banh giải trí nào!   Thu Aug 02, 2012 1:52 pm

First topic message reminder :

Có bác nào có hứng thú đến môn đá banh ko? lập 1 đội lớp mình đá với nhau cho vui, rồi rủ các lớp khác giao lưu lun! Hiện tại đã có 4 mem hưởng ứng rồi!
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://www.himmag.com

Tác giảThông điệp
phuocnguyenck
Thành Viên Cấp 3

 Thành Viên Cấp 3
avatar


Tổng số bài gửi : 55
Số lần được thanks : 3
Join date : 13/03/2012
Age : 27
Đến từ : Đà Lạt - Lâm Đồng

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Lập đội đá banh giải trí nào!   Thu Aug 09, 2012 11:18 pm

Thế Nguyen: mày đứng ra kêu lớp trưởng lập đổi CSDL đi! bên lớp Mạng có thằng Giang mập rồi kìa!
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://www.himmag.com
TranQuangHien40
Thành Viên Cấp 1

Thành Viên Cấp 1
avatar


Tổng số bài gửi : 16
Số lần được thanks : 1
Join date : 15/03/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Lập đội đá banh giải trí nào!   Sat Aug 11, 2012 10:22 am

Cho mình một vé bên lớp mạng.hic
Trần Quang Hiền 0906985544
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Lập đội đá banh giải trí nào!   

Về Đầu Trang Go down
 

Thành Lập đội đá banh giải trí nào!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2

 Similar topics

-
» Các bác cho em hỏi: Bóng đá Ý và TBN xem ở vệ tinh nào?
» Sinh nhật Duy Long
» CHÚC MỪNG SINH NHẬT NhCUONG81 -NGUYỄN CƯỜNG.
» [Thắc mắc]DVB T2 ở Tiền Giang có sử dụng được không các bạn ?
» Chúc mừng sinh nhật bác Mod Trường (lnb01)

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: Linh Tinh :: Giải Trí Tổng Hợp-
Bản quyền thuộc về Lớp I12A Trường Đại Học Mở TPHCM