Các Vấn Đề Cơ Sở Khoa Học Máy Tính
Hãy đăng ký tài khoản tại http://i12a.forumvi.com để download tài liệu và đề thi.

Tài khoản đăng ký không cần kích hoạt.

Chúc các bạn học tập tốt Smile


Forum lớp I12A Đại Học Mở TPHCM
 
Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Top posters
LGD-IT
 
handsomecat
 
huynhtamhao
 
hieni12a89
 
QuyAi(I12A)
 
thanganhpc
 
tranvanthien.p6
 
kevindng
 
ducanh0110
 
JHao
 
Thống Kê Bài Viết
Bài gửiNgười gửiThời gian
Bạn có sợ cảm giác bị bỏ lại một mình không? Fri May 22, 2015 5:20 pm
Cho quá khứ một cơ hội Mon May 18, 2015 5:02 pm
Khoảng cách mong manh Sat May 16, 2015 5:07 pm
Ba không phải là má Sat May 09, 2015 4:45 pm
Yêu xa, rất cần một tin nhắn … Mon May 04, 2015 4:35 pm
Bài học cả đời Wed Apr 22, 2015 4:20 pm
Nụ cười của mẹ Mon Apr 20, 2015 4:51 pm
[ Truyện Ngắn ] BỐ Fri Apr 17, 2015 5:12 pm
Đời còn nhiều nắng gió con à! Sat Apr 11, 2015 5:15 pm
Ngày nghỉ của đàn ông Sat Apr 04, 2015 5:11 pm
Mỗi ngày là một ngày đặc biệt Mon Mar 30, 2015 5:18 pm
Hãy cứ khóc nếu em thấy tuyệt vọng Wed Mar 25, 2015 4:47 pm
[Truyện ngắn] ĐIỀU GIẢN DỊ Sat Mar 21, 2015 5:07 pm
Viết về nỗi sợ Thu Mar 19, 2015 5:01 pm
[Truyện ngắn ] LÒNG ÁI QUỐC Thu Mar 12, 2015 5:04 pm


 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 0ebanlinh388on Fri Feb 21, 2014 9:08 am
ebanlinh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0nhumotthoiquen270on Fri Jan 10, 2014 3:00 pm
nhumotthoiquen Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4handsomecat928on Mon Oct 07, 2013 1:03 pm
danny.le Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 8huynhtamhao1467on Mon Oct 07, 2013 1:01 pm
danny.le Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1huynhvanhung(I12A)572on Mon Oct 07, 2013 12:44 pm
danny.le Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1vominhgiap502on Thu Jun 20, 2013 11:23 pm
HUYNHTHENGUYENIT Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2handsomecat535on Wed Jun 19, 2013 11:02 pm
kevindng Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Không
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý
Bản quyền thuộc về Lớp I12A Trường Đại Học Mở TPHCM